shafi_saman_baya

Kayayyaki

Sarkar Hankali ta atomatik / Mai ɗaukar belt ɗin ɗaukar kayan jigilar kayayyaki don Kammala jakunkuna


  • Abu:

    bakin karfe

  • Ƙarfi:

    90W

  • Nisa ko Diamita:

    300

  • Cikakkun bayanai

    Ƙayyadaddun Fasaha Don Kashe Mai jigilar kaya
    Samfura
    ZH-CL
    Faɗin mai ɗaukar hoto
    mm 295
    Mai ɗaukar tsayi
    0.9-1.2m
    Gudun jigilar kaya
    20m/min
    Material Frame
    304SS
    Ƙarfi
    90W / 220V
    Aikace-aikacen Inji:
    Ana amfani da na'ura mai ɗaukar kaya don ɗaukar jakar da aka gama daga injin tattara kaya zuwa tsari na gaba. Gabaɗaya ana amfani da su a masana'antar abinci ko layin samar da abinci
    Cikakken Hotuna

    Babban Siffofin

    1) 304SS frame, wanda yake shi ne barga, abin dogara da kyau bayyanar.
    2) Belt da farantin sarkar na zaɓi ne.
    3) Ana iya gyara tsayin fitarwa. Zaɓuɓɓuka

    1) 304SS frame, sarkar farantin
    2) 304SS frame, bel
    Tsarin Aiki