shafi_saman_baya

Kayayyaki

Karamin Rotary Premade Pouch Packaging Machine don Ƙananan Kasuwanci


  • aiki:

    CIKA, Rufewa, kirgawa

  • nau'in marufi:

    harka

  • Wutar lantarki:

    220V

  • Cikakkun bayanai

    Samfura ZH-GD6-200/GD8-200 ZH-GD6-300
    Tashar injina Tashoshi Shida/Takwas Tashoshi shida
    Nauyin Inji 1100Kg 1200Kg
    Kayan Jaka Haɗa fim, PE, PP, da dai sauransu. Haɗa fim, PE, PP, da dai sauransu.
    Nau'in Jaka Jakunkuna na tsaye, Jakunkuna masu lebur (Hatimin Hatimin gefe uku, Hatimin gefe huɗu, Jakunkuna na Hannu, Jakunkuna na Zipper) Jakunkuna na tsaye, Jakunkuna masu lebur (Hatimin Hatimin gefe uku, Hatimin gefe huɗu, Jakunkuna na Hannu, Jakunkuna na Zipper)
    Girman Jaka W: 90-200mm L: 100-350mm W: 200-300mm L: 100-450mm
    Gudun tattarawa ≤60 jaka / min (Gudun ya dogara da kayan aiki da nauyin cikawa) 12-50 bags / min (Gudun ya dogara da kayan aiki da nauyin cikawa)
    Wutar lantarki 380V mataki uku 50HZ/60HZ 380V mataki uku 50HZ/60HZ
    Jimlar Ƙarfin 4KW 4.2KW
    Amfanin Jirgin Sama 0.6m³/min (mai amfani ya bayar)
    Gabatarwar Samfur
    Wannan samfurin ya dace da marufi granular da toshe kamar kayan a cikin noma, masana'antu, da masana'antar abinci. Domin
    misali: masana'antu albarkatun kasa, roba barbashi, granular taki, abinci, masana'antu salts, da dai sauransu; Gyada, 'ya'yan kankana,
    hatsi, busassun 'ya'yan itatuwa, tsaba, soyayyen Faransa, kayan ciye-ciye na yau da kullun, da dai sauransu;
    1. Duk injin ɗin yana ɗaukar tsarin sarrafa 3 servo, injin yana gudana lafiyayye, aikin daidai yake, aikin yana da ƙarfi,
    kuma ingancin marufi yana da yawa.
    2. Dukan inji rungumi dabi'ar 3mm & 5mm kauri bakin karfe frame frame.
    3. Kayan aiki yana ɗaukar servo drive don cirewa da saki fim ɗin don tabbatar da ingantaccen fim ɗin ja da kyau da kyawawan marufi.
    tasiri.
    4. Ɗauki sanannun kayan lantarki na gida/na duniya da na'urori masu aunawa, tare da daidaiton ma'auni da tsayi.
    rayuwar sabis.
    5. An karɓi tsarin sarrafa tsarin aiki mai hankali, kuma aikin yana dacewa da sauƙi.
    FAQ
    Q: Shin injin ku na iya biyan bukatunmu da kyau, yadda ake zabar injunan tattarawa?
    1.What's samfur don shiryawa da girman?
    2.Mene ne maƙasudin maƙasudin kowane jaka?(gram/jakar)
    3.What's jakar type,Don Allah a nuna hotuna don tunani idan zai yiwu?
    4.Menene fadin jaka da tsayin jaka?(WXL)
    5. Ana buƙatar saurin gudu? (jakunkuna / min)
    6. Girman ɗakin don saka inji
    7.Ikon ƙasar ku (Voltage / mita) Samar da wannan bayanin ga ma'aikatan mu, wanda zai ba ku mafi kyawun tsarin siyan.
    Q: Yaya tsawon lokacin garanti? 12-18 watanni. Kamfaninmu yana da mafi kyawun samfurori da mafi kyawun sabis.
    Tambaya: Ta yaya zan iya amincewa da ku a karon farko kasuwanci? Da fatan za a lura da lasisin kasuwanci na sama da takaddun shaida. Kuma idan ba ku amince da mu ba, to za mu iya amfani da sabis na Assurance Ciniki na Alibaba. zai kare kuɗin ku yayin duk matakin ciniki.
    Tambaya: Ta yaya zan iya sanin injin ku yana aiki da kyau? A: Kafin bayarwa, za mu gwada yanayin aikin injin a gare ku.
    Tambaya: Kuna da takardar shedar CE? A: Ga kowane samfurin na'ura, yana da takardar shaidar CE.