Bayanin Samfura
Samfura | ZH-JR |
Iya Diamita (mm) | 20-300 |
Can Tsawon (mm) | 30-300 |
Matsakaicin Gudun Cikowa | 55 can/min |
Matsayi A'a | 8 ko 12 |
Zabin | Latsa Tsarin / Tsarin Jijjiga |
Ma'aunin Wuta | 220V 50/60HZ 2000W |
Girman Kunshin (mm) | 1800L*900W*1650H |
Babban Nauyi (kg) | 300 |
Aikace-aikace
Ya dace da busassun abinci, guntun kifin nama, busassun kifi, ƙwallan cuku, ƙwallan cakulan, ƙwaƙƙwaran ciye-ciye, sukari mai launi, alewa mai ƙima, cashews, gyada, kwayoyi, pistachios, kayan lambu, tsaba sunflower, tsaba sunflower, busassun 'ya'yan itace, dankalin turawa, raisins, popcorn, shinkafa, barkono da sauran kayan granular.
Ana amfani da shi don shiryawa a cikin tin \aluminum\plastic\composite paper\glass" kwalban kwalba.
Siffa:
1. Bayyanar na'ura an yi shi da kayan ƙarfe na ƙarfe, siffarsa na waje yana da sauƙi kuma mai kyau, a cikin layi tare da buƙatun ƙira na kuri'a na ma'auni na samarwa.
2. Duk 304 bakin karfe kayan aiki yana ɗaukar kayan haɗin lantarki tare da sanannun sanannun duniya.
3. Za a iya tsara shi a cikin kai guda ɗaya, ko biyu ko manyan kai bisa ga saurin da ake buƙata, wanda zai iya biyan bukatun kamfanoni daban-daban.
4. Yana rungumi dabi'ar hade da babba cover da Rotary cover, tare da barga da kuma abin dogara yi, wanda ya gane da
atomatik samarwa.
5. Ana sarrafa kayan haɗi daban-daban daidai, fasaha na samarwa da masana'antu, da dai sauransu, sun sami laka daga kwarewar abokin ciniki na dogon lokaci na kamfanin da ci gaba da ci gaba, manyan sassansa suna ɗaukar ƙira na musamman, ƙarfin ƙarfi, ƙananan amo, cikawa mai kyau da aikin rufewa.
6. Tsarin layin samar da atomatik yana da matukar gabas don yin aikin layin aiki tare da cikawa
tsarin, tsarin cike ma'aunin nauyi ko tsarin lakabi.
Cikakken Bayani
1.Electronic allon taɓawa: Ƙwararrun injin ɗan adam, ta hanyar allon taɓawa don saita sigogi na na'ura duka, mai sauƙi da wayo don aiki.
2.Weigher tsarin: Multi-guga hade tsarin aunawa da ake amfani da su auna kayan da kananan kuskure.
3.Multiple hankali gano idanu lantarki ana amfani da su tunatar da kayan da aka cika da kwalabe shigar da bel mai isar a cikin tsari tsari.
4.Materials feeding machine: An yi shi da bakin karfe da filastik filastik, ba shi da tsabta.