shafi_saman_baya

Labarai

  • Yuli ZONPACK jigilar kayayyaki a duk duniya

    Yuli ZONPACK jigilar kayayyaki a duk duniya

    A tsakiyar zafin rani na Yuli, Zonpack ya sami babban ci gaba a kasuwancin sa na fitarwa. An aika da nau'ikan injunan awo na hankali da kayan tattara kaya zuwa ƙasashe da yawa da suka haɗa da Amurka, Ostiraliya, Jamus, da Italiya. Godiya ga tsayayyen aikinsu...
    Kara karantawa
  • ZON PACK's Cikakkun Layin Cika Kofin Mai sarrafa kansa

    ZON PACK's Cikakkun Layin Cika Kofin Mai sarrafa kansa

    Breakthrough Technologies ✅ Babban-Speed Multihead Weighing • Ma'aunin daidaitaccen kai 14 | ± 0.1-1.5g daidaito | 10-2000g tsayayyen kewayon • Maganin Dimple mara-tsaye: Magani don berries/'ya'yan itacen diced • 2.5L Manyan Hoppers: Injiniya don samfuran daskararrun gabaɗaya
    Kara karantawa
  • 50kg Na'ura mai nauyi mai nauyi mai gefe biyu

    Babban Fa'idodin Samfur ✅ Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙarfin Marufi don marufi na masana'antu tare da nauyin nauyin nauyin nauyin kilogiram 50-mai kyau ga kayan da yawa, sunadarai, da kayan aikin gona. ✅ Dual-Sided Intelligent Heating Haɓaka tsarin dumama mai gefe biyu + sarrafa zafin jiki na lantarki (0-300 ℃ adj ...
    Kara karantawa
  • Cikakkun matakai na aiki na na'urar tattara kayan rotary

    Cikakkun matakai na aiki na na'urar tattara kayan rotary

    Matakai shida na aikin injin tattara kayan rotary: 1. Jaka: Ana ɗaukar jakunkuna sama da ƙasa a aika zuwa mashin injin, ba tare da gargaɗin jaka ba, yana rage amfani da ma'aikata da ƙarfin aiki; 2. Buga kwanan watan samarwa: gano kintinkiri, ƙararrawa ta daina amfani, nunin allo, zuwa ens ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin aiki na na'ura mai ɗaukar nauyi

    Fa'idodin aiki na na'ura mai ɗaukar nauyi

    Daga faffadan hangen nesa, injin tattara kayan rotary ana yin su ne da bakin karfe. Sun fi aminci a amfani, kuma suna da tsafta da sauƙin tsaftacewa. Za su iya cika ma'auni na kowane bangare a cikin tsarin aikace-aikacen. A cikin aiwatar da amfani da kayan aiki, akwai wani abu mai ban mamaki ...
    Kara karantawa
  • Yaya ya kamata a yi amfani da kunshin awo naku?

    Sharuɗɗa don daidaitaccen amfani da na'ura mai aunawa da ɗaukar kaya Kafin amfani da na'urar aunawa da ɗaukar kaya, kuna buƙatar bincika ko samar da wutar lantarki, firikwensin da bel na na'ura na kayan aiki na al'ada ne, kuma tabbatar da cewa babu sako-sako ko gazawar kowane bangare. Bayan kun kunna ...
    Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/30