shafi_saman_baya

Kayayyaki

ZH-180PX Injin Shirya Tsaye


  • Alamar:

    ZON PACK

  • Abu:

    SUS304 / SUS316 / Carbon Karfe

  • Takaddun shaida:

    CE

  • Load Port:

    Ningbo/Shanghai China

  • Bayarwa:

    kwanaki 28

  • MOQ:

    1

  • Cikakkun bayanai

    Cikakkun bayanai

    Aikace-aikace
    Ya dace da shirya hatsi, sanda, yanki, globose, samfuran sifofi marasa tsari kamar alewa, cakulan, goro, taliya, wake kofi, guntu, hatsi, abincin dabbobi, 'ya'yan itace gasasshen tsaba, abinci daskararre, ƙaramin kayan aiki, da sauransu.
    Na'ura mai Rubutun Rubutun Tsaye (1)
    Siffar Fasaha
    1. Dukan injin ɗin yana ɗaukar tsarin kulawa na 3 servo, injin yana gudana lafiyayye, aikin daidai yake, aikin yana da karko, kuma ingantaccen marufi yana da girma;
    2. Ana sarrafa injin gabaɗaya kuma an haɗa shi da 3mm & 5mm lokacin farin ciki na bakin karfe, kuma aikin yana da ƙarfi;kuma ainihin abubuwan da aka inganta da kuma tsara su, kuma saurin marufi yana da sauri;
    3. Kayan aiki yana ɗaukar servo drive don cire fim ɗin kuma ya saki fim ɗin don tabbatar da cewa an ja fim ɗin daidai kuma siffar jakar marufi yana da kyau da kyau;
    4. Ana iya haɗa shi tare da ma'auni na haɗuwa, dunƙule, ƙoƙon ma'auni, ja da guga da famfo na ruwa don cimma daidaitattun ma'auni mai inganci;(ayyukan da ke sama sun kasance daidaitattun a cikin shirin injin marufi)
    5. Na'urorin haɗi na kayan aiki suna amfani da shahararrun kayan lantarki na gida / na duniya, kuma an gwada su ta tsawon shekaru na aikin kasuwa don tabbatar da kwanciyar hankali da aiki mai dorewa;
    6. Tsarin injin gabaɗaya ya dace da ka'idodin GMP kuma ya wuce takaddun CE.

    Samfurin tattarawa

    Na'ura mai Rubutun Rubutun Tsaye (2)
    Na'ura mai Rubutun Rubutun Tsaye (3)

     

    Na'ura mai Rubutun Rubutun Tsaye (4)

    Siga

    Samfura Saukewa: ZH-180PX
    Gudun tattarawa 20-100 Jakunkuna/min
    Girman Jaka W: 50-150mm; L: 50-170mm
    Kayan jaka PP, PE, PVC, PS, EVA, PET, PVDC + PVC
    Nau'in Yin Jaka Jakar da aka rufe ta baya, ratsan hatimi 【 zaɓi: Zagaye rami / rami na malam buɗe ido / gyara hatimi da sauran ayyuka】
    Mafi Girman Fim 120mm-320mm
    Kaurin Fim 0.05-0.12mm
    Amfani da iska 0.3-0.5m³/min;0.6-0.8Mpa
    Ma'aunin Wuta 220V 50/60HZ 4KW
    Girma (mm) 1350(L)*900(W)*1400(H)
    Cikakken nauyi 350kg

    Maganganun mu suna da buƙatun takaddun shaida na ƙasa don ƙwararrun abubuwa masu inganci, ƙima mai araha, daidaikun mutane a duk faɗin duniya sun yi maraba da su.Kayayyakinmu za su ci gaba da ingantawa a cikin oda kuma suna ɗokin yin haɗin gwiwa tare da ku, Da gaske ya kamata kowane ɗayan waɗannan abubuwan ya kasance da sha'awar ku, da fatan za a sani.Za mu gamsu da samar muku da zance sama da samun cikakken buƙatun.

    Domin ku iya amfani da albarkatun daga faɗaɗa bayanai a cikin kasuwancin ƙasa da ƙasa, muna maraba da masu siyayya daga ko'ina akan layi da kuma layi.Duk da kyawawan ingantattun hanyoyin da muke bayarwa, sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa ana samarwa ta ƙungiyar sabis na bayan-sayar da mu.Lissafin samfura da cikakkun sigogi da duk wani bayanan bayanan za'a aiko muku akan lokaci don tambayoyinku.Don haka da fatan za a tuntuɓar mu ta hanyar aiko mana da imel ko kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu.Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafin yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu don samun binciken filin kayan kasuwancinmu.Muna da yakinin cewa za mu raba nasarar juna da samar da kyakkyawar alaka ta hadin gwiwa tare da abokanmu a wannan kasuwa.Muna neman tambayoyinku.